Marketing free
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Go down
Admin
Admin
https://freepost.forumvi.com

Áo sơ mi nam Empty Áo sơ mi nam

Wed Sep 04, 2019 9:47 pm
Chẳng có gì có thể thu hút phái đẹp hơn một chàng trai tinh tươm, lịch lãm và không kém phần trẻ trung trong chiếc áo sơ mi đâu. Shop chúng tôi sẽ bật mí cùng bạn bí quyết mặc áo sơ mi nam suốt cả tuần theo nhiều phong cách khác nhau. Với cách mix trang phục sáng tạo , tinh tế bạn luôn luôn tự tin và thoải mái khi đi làm hay đi chơi.
Áo sơ mi nam Somi%20nam%20s%E1%BB%8Dc%20tay%20ng%E1%BA%AFn%20-%20totoshop%206%20(2)_thumb
1. Đầu tuần tinh khôi cùng sơ mi trắng
Hãy khởi đầu một tuần mới tràn đầy năng lượng cùng áo sơ mi trắng cổ điển, tay dài lịch lãm. Từ chất liệu vải cao cấp, được may cắt tinh tế, chuẩn phom bạn sẽ thoải mái, nhẹ nhàng và phấn khởi hơn để làm việc, học tập hiệu quả.
Nếu thích một chút trẻ trung, năng động hơn bạn có thể xắn tay áo lên và mix cùng quần jean . Thêm vào đó là đôi giày lười hoặc sneaker là đã có thể tự tin ra ngoài gặp gỡ mọi người. Bạn hãy chọn chiếc áo sơ mi vừa vặn với vóc dáng mình để có thể mặc items thời trang này đẹp nhất nhé!
2. Thứ 3 biến tấu nhẹ nhàng cùng sơ mi phối màu
Một chiếc áo sơ mi phối 2 đến 3 mảng màu mang đến sự mới lạ và nguồn năng lượng tuyệt vời cho bạn. Với chiếc áo có màu mát mẻ này bạn như một làn gió tràn đầy hơi thở của cuộc sống thổi vào nơi công sở ngột ngạt đó.
3. Thứ 4 tươi trẻ cùng sơ mi kẻ caro
Dù thời trang không ngừng biến đổi nhưng họa tiết caro chưa bao giờ lỗi mốt. Đó là lý do tại sao bạn nên có ít nhất một chiếc áo sơ mi kẻ caro nam trong tủ đồ của mình.
Với chiếc áo kẻ caro nhã nhặn bạn trong vừa trẻ trung lại thanh lịch đó. Đặc biệt, phần cổ trụ bằng Jean sẽ tạo điểm nhấn tuyệt vời giúp gương mặt của bạn bừng sáng. Nếu đến công sở bạn chỉ cần sơ vin và mix cùng giày lười, còn đi chơi thì cách mix như ảnh minh họa là gợi ý khá hay ho.
Back to top